vị trí của bạn Home dewabet online

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/8 và rạng sáng 9/8

Báo TGVN trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá hôm nay 8/8 và rạng sáng ngày 9/8 đư

Báo TGVN trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá hôm nay 8/8 và rạng sáng ngày 9/8 được cập nhật mới nhất, chính xác nhất từ các giải đấu.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/8 và rạng sáng 9/8 Lịch thi đấu Coppa Italy vòng 1/32

– 22h45 ngày 8/8: Genoa vs Benevento

– 23h00 ngày 8/8: Modena vs Sassuolo

– 02h00 ngày 9/8: Cremonese vs Ternana

– 02h15 ngày 9/8: Bologna vs Cosenza

Lịch thi đấu Giao hữu

– 01h00 ngày 9/8: Albacete vs Getafe

Lịch thi đấu Hạng nhất Anh vòng 2

– 02h00 ngày 9/8: West Brom vs Watford

Lịch thi đấu Ligue 2 vòng 2

– 01h45 ngày 9/8: Caen vs Metz

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ vòng 1

– 23h15 ngày 8/8: Istanbul Basaksehir vs Kasimpasa

Lịch thi đấu K League 2 vòng 31

– 17h00 ngày 8/8: Gyeongnam FC vs FC Anyang

– 17h00 ngày 8/8: Jeonnam Dragons vs Bucheon FC 1995

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập vòng 30

– 23h30 ngày 8/8: Ceramica Cleopatra vs ENPPI

– 23h30 ngày 8/8: El Geish vs Eastern Company SC

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan vòng 1

– 22h00 ngày 8/8: FC Lahti vs HIFK

Lịch thi đấu Hạng nhất Chile vòng 23

– 23h30 ngày 8/8: Barnechea vs Deportes Santa Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria vòng 5

– 22h30 ngày 8/8: Septemvri Sofia vs PFC Lokomotiv Sofia 1929

Lịch thi đấu Hạng nhất Bulgaria vòng 4

– 22h00 ngày 8/8: Botev Plovdiv II vs Minyor Pernik

Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc vòng 14

– 14h30 ngày 8/8: Shanghai Jiading vs Suzhou Dongwu

– 18h30 ngày 8/8: Zibo Sunday vs Qingdao Hainiu

Lịch thi đấu VĐQG Armenia vòng 2

– 20h30 ngày 8/8: Shirak vs Urartu FC

Lịch thi đấu Hạng nhất Estonia vòng 22

– 22h00 ngày 8/8: Paide Linnameeskond U21 vs Flora Tallinn U21

Lịch thi đấu Hạng nhất Serbia vòng 2

– 22h30 ngày 8/8: Proleter vs Zeleznicar Pancevo

Lịch thi đấu VĐQG Romania vòng 4

– 22h00 ngày 8/8: Botosani vs FCV Farul Constanta

Lịch thi đấu Hạng nhất Ba Lan vòng 4

– 23h00 ngày 8/8: Stal Rzeszow vs Ruch Chorzow

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan vòng 1

– 20h00 ngày 8/8: Turan Tovuz vs FK Qabala

Lịch thi đấu VĐQG Brazil vòng 21

– 06h00 ngày 9/8: Coritiba vs Santos FC

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha vòng 1

– 02h15 ngày 9/8: Gil Vicente vs Pacos de Ferreira

Lịch thi đấu Hạng nhất Bồ Đào Nha vòng 1

– 00h00 ngày 9/8: Penafiel vs Leixoes

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ vòng 1

– 01h45 ngày 9/8: Ankaragucu vs Konyaspor

– 01h45 ngày 9/8: Fenerbahce vs Umraniyespor

Lịch thi đấu Hạng nhất Hà Lan vòng 1

– 01h00 ngày 9/8: Jong Ajax vs Telstar

– 01h00 ngày 9/8: Jong AZ Alkmaar vs MVV Maastricht

Lịch thi đấu VĐQG Chile vòng 21

– 04h30 ngày 9/8: Huachipato vs Union La Calera

Lịch thi đấu Hạng nhất Chile vòng 23

– 07h30 ngày 9/8: San Luis vs Rangers

– 07h30 ngày 9/8: Deportes Iquique vs Santiago Morning

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria vòng 5

– 00h45 ngày 9/8: Lokomotiv Plovdiv vs Arda Kardzhali

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador Lượt về

– 07h00 ngày 9/8: Gualaceo SC vs Nueve de Octubre

Lịch thi đấu Hạng nhất Paraguay vòng 20

– 01h30 ngày 9/8: Sportivo Iteno vs Club Martin Ledesma

– 06h30 ngày 9/8: Independiente CG vs Luqueno

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch vòng 4

– 00h00 ngày 9/8: Silkeborg vs AaB

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đan Mạch vòng 1

– 00h00 ngày 9/8: FC Culpa vs Maribo

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển vòng 17

– 00h00 ngày 9/8: Haecken vs Helsingborg

– 00h00 ngày 9/8: Varbergs BoIS FC vs IFK Gothenburg

Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển vòng 18

– 00h00 ngày 9/8: Vaesteraas SK vs Brommapojkarna

– 00h00 ngày 9/8: AFC Eskilstuna U21 vs Joenkoepings Soedra

– 00h00 ngày 9/8: Orebro SK vs Oergryte

Lịch thi đấu Hạng nhất Hungary vòng 2

– 01h15 ngày 9/8: Diosgyori VTK vs Soroksar SC

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia vòng 4

– 01h15 ngày 9/8: Gorica vs Koper

Lịch thi đấu VĐQG Iceland vòng 16

– 02h15 ngày 9/8: IA Akranes vs Valur

– 02h15 ngày 9/8: Leiknir Reykjavik vs Keflavik

Lịch thi đấu VĐQG Serbia vòng 5

– 00h00 ngày 9/8: Javor vs FK Mladost Novi Sad

Lịch thi đấu Hạng nhất Serbia vòng 2

– 02h00 ngày 9/8: FK Sloboda Uzice vs Macva Sabac

Lịch thi đấu VĐQG Romania vòng 4

– 01h00 ngày 9/8: Hermannstadt vs FC Voluntari

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan vòng 4

– 00h00 ngày 9/8: Wisla Plock vs Miedz Legnica

Bài viết này đến từ mạng,Không đại diện cho vị trí của dự đoán xổ số miền nam chính xác,Vui lòng ghi rõ nguồn:https://www.thesweetstopbakery.com/391/lich-thi-dau-bong-da-hom-nay-ngay-8-8-va-rang-sang-9-8/